101 ตอบกลับ

36สัปดาห์​ค่ะแอบแตกก่อนแล้วน้ำเดินเลยต้องรีบออกเพศชายน้ำหนัก3265กรัมแข็งแรงดีค่ะ

27กรกฏา.อยากแตกมากหงุดหงิด ปวดเมื่อยไปหมดค่ะ.อึดอัดอารมเสียทุกวัน ทำรัยก้อลำบากค่ะ..

กำหนดวันที่ 5 กรกฎาคม จร้า แต่อีกม่อยากแตกแล้ว ไม่ไหวแล้ววว 😂😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด12 ก.ค เช่นกันค่ะ...แม่มีความดัน29 นี้ต้องผ่าแล้วค่ะ

26ก.ค คะ มีเจ็บเตือนแล้วปวดขาเสียวจิมิเสียวหัวหน่าว อยากแตกแล้ว

13ก.ค. ท้องสาม ก้ยังเห่อ หมือนเดิมคะ #เตรียมพร้อม รอระเบิด👶

10ก.ค. 37+1w อยากแตกแล้วจ้า อึดอัดมาก พลิกตัวแต่ล่ะทีก็ลำบากค่ะ

บ้านนี้ 11 กค 63 ค่ะ อยากแตกเหมือนกันค่ะ อึดอัดแย่แล้วแม่

35+5w กำหนด20กค. (ท้อง3) อยากแตกแล้วเหมือนกันค่า อึดอัดมากๆ

อยากแตกวันนี้ตอนนี้เลยค่ะแม่😆😆 ท้อง3แล้วก็ยังตื่นเต้นเหมือนท้องแรก☺️

บ้านนี้ 22ก.คจ้า อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ🤣🤣อึดอัดมาก