297 ตอบกลับ

คุณแม่หน้าสวย หุ่นเฟิร์มมากค่ะ ของเรากำหนด 18 ก.พ. น้ำหนักขึ้นมา 14กก. ลูกหนักตามเกณฑ์ปกติ แต่ยังไม่กลับหัวเลย ตอนนี้ลุ้นว่าจะกลับหัวมั้ย อยากคลอดธรรมชาติจ้า

ขอบคุณค่ะ แม่บ้านนี้ก็อยากคลอดเอง น้ำหนักขึ้นมาได้10โลค่ะ ลุ้นๆไปด้วยกันนะคะ ❤️❤️❤️

บ้านี่15เหมือนกันค่ะเจ็บท้องไปหาหมมีมูกเลือดออกมาปากมดลูกเปีด1เช็นค่ะหมอให้ยาแก้ปวดแล้วให้กลับมาดูอาการที่บ้านค่ะ

ดีขึ้นค่ะแต่ก้อมีมูกออกมาอยู่ค่ะ

6 ก.พ.ค่ะ มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ เท้าก็บวมค่ะสองอาทิตย์แล้วยังไม่หายเพราะท้องใหญ่(ลูกตัวใหญ่)ไปกดทับเส้นเลือดค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ใกล้แล้วจ้ะแม่ รักษาสุขภาพด้วยนะ สู้ๆ✌️✌️✌️

25 กุมภาพันธ์ค่ะ แต่จะผ่า 15 กุมภาพันธ์ คุณแม่สวยแซบและหุ่นดีมากค่ะ แม่บ้านนี้ทั้งโซมทั้งอืดเลย 😂😂😂

ยินดีด้วยนะคะ ✌️✌️เดี่ยวค่อยฟิตหุ่นหลังคลอดอีกทีนะแม่✌️✌️❤️❤️

บ้านนี่ค่ะกำหนด15 ก.พ แต่เจ็บเตือนบ่อยกลัวจะไม่ถึงกำหนด ตอนนี้ 35+1วีคแล้วค่ะ น้องน้ำหนัก 2191 ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ❤️ แม่บ้านนี้ก็เจ็บเตือนบ่อยแล้วค่ะ นั่งลุ้นอยู่ทุกวันเลย ☺️☺️👼👼

กำห​นด​คลอดวันเดียวกัน​ค่ะแม่​ ตื่นเต้นและมีความสุขทุกครั้ง​ที่ตัวเล็ก​ในท้องดิ้น​ 😍😍

ยินดีด้วยนะคะ ถ้าน้องดิ้นแม่มีความสุขมากจริงๆค่ะ ❤️❤️❤️

กำหนดครบ40สัปดาห์วันที่16กุมภาแต่จะผ่าคลอดหมอเลยบอกว่าผ่าได้วันที่2กุมภาค่ะ ผู้หญิงค่ะ

ที่ผ่าคลอดเพราะจะทำหมันค่ะคนที่3แล้วค่ะ

คุณแม่สวยมาก ถ้าคลอดน้อง หุ่นต้องเป๊ะแน่เลย ดูจากท้องแล้ว นน.น่าจะลงน้องหมดเลย

ขอบคุณค่ะ ☺️☺️☺️แม่บ้านนี้น้ำหนักขึ้นมา10โล ค่ะ

คุณแม่สวยลูกต้องน่าตาน่ารักมากๆแน่เลย ยินดีกับคุณแม่มือใหม่ล่วงหน้าค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ☺️☺️🙏

VIP Member

กำหนด16กพ.จ้า. ใกล้ๆกันเลย😅 ลุ้นทุกวันว่าจะมีสัญญาณมาตอนไหน ลุ้นจิงๆคะ

จริงคะแม่ ท้องแรกยิ่งตื่นเต้น555555 เดินทียังระแวงเลยว่าจะออกมาหรือยัง😅🤣 ยินดีกับแม่เช่นกันคะ น้องออกแล้วมาโชว์แม่ด้วยน้าาา มาลุ้นกันคะว่าใครจะออกก่อนกัน55555