902 ตอบกลับ

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ บ้านนี้ก็ผ่านเหตุการณ์แบบนี้มาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่บำรุงร่างกายให้แข็งแรงเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะเเม่ สู้ๆค่ะ ทำบุญให้น้องเเล้วขอให้น้องมาเกิดใหม่

ค่ะแม่ ขอบคุนมากๆเลยจ้ะแม่ ✌️✌️

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี่ก็แท้งคุกคามตอน6wk. ตอนนี้น้องคลอดแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องต้องกลับมาค่ะ แม่บำรุงเยอะๆรอน้องนะคะ

จ้าแม่🙏🙏🙏🧡

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องได้กลับมาเกิดเป็นลูกคุณแม่อีกครั้ง

TapFluencer

เสียใจด้วยนะค่ะ​ แม่บ้านนี้ก้อเป็นแท้งคุกคามเหมือนกันค้ะ

เสียใจด้วยน่ะคะเป็นภาพ​ ที่​มองเเล้ว​ จุกในใจ​ พูดไม่อออก​

เสียใจด้วยน่ะค่ะแม่ ขอให้น้องเกิดมาเป็นลูกแม่อีกครั้งน่ะค่ะ

จ้ะแม่🙏🙏🙏

เสียใจด้วยนะคะ เราก็มีภาวะแบบนี้เช่นกัน เรากังวลมากเลยค่ะ