902 ตอบกลับ

TapFluencer

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดกับคุณแม่ใหม่ค่ะ

VIP Member

พยาบาลนี่แย่มากเลยนะคะ หงุดหงิดแทน เสียใจด้วยนะคะแม่

ค่ะแม่ ขอบคุณนะค่ะ

เห็นแล้วจะร้อง เพราะเคนผ่านช่วงเวลานั้นมาเหมือนกัน

ตอนนี้น้องมาแล้วค่ะได้6 เดือนแล้วหลังจากที่รอมา1ปี3เดือน สู้ๆเหมือนกันนะคะคุณแม่

เสียใจด้วยจริงๆค่ะแม่สู้ต่อไปนะคะสงสารหนูจังลูก

เสียใจด้วยนะคะ สงสารน้องจัง ทำบุญให้น้องเยอะนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะบ้านนี้ก็เคยแท้ง2รอบรอบที่3พึ่งได้25w

จร้า

พยาบาล​บอกไม่เป็นไรเหมือนกัน​ ไล่กลับอย่างเดียว

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ บำรุงใหม่เดี๋ยวน้องก็มาใหม่คะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่🥰✌️✌️

VIP Member

เสียใจด้วยน้ะค้ะแม่ ขอบคุนที่มาแชร์ประสบการน้ะค้ะ

ยินดีค่ะแม่✌️