902 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะคุนแม่ เด่วน้องกลับมาอยู่กะแม่อีกแน่นอนค่ะ ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยนะค่ะคุณเเม่. รักษาตัวดีๆเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะแม่เดียวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ น้องออกมาแบบนี้เรยหรอคะขออนุญาตินะคะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะแม่ พักร่างกายแข็งแรง ให้น้องกลับมาใหม่นะคะ

VIP Member

โอ๊ยลูกเป็นตัวเเล้ว มีเเขนมีขาครบเเล้ว เสียใจด้วยค่ะเเม่

ขอบคุณค่ะแม่

เสียใจด้วยนะคะ เคยเจอกับเหตุการแบบนี้ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยคะแม่ รักษาตัวดีๆเด่วน้องก็มาใหม่นะแม่สู้ๆคะ

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะดูแลสุขภาพตัวเองแล้วค่อยเริ่มใหม่

เอ็นดูค่ะออกมาแบบนี้เลยหรอค่ะน่ากลัวจังสู้ๆนะค่ะ