360 ตอบกลับ

แม่ ท้องใกญ่มากเลยค่า ขึ้นกี่โลคะแม่ น้องต้องน้ำหนักดีแน่เลย

25 w ค่ะ ได้ลูกสาว มีแต่คนบอกท้องเล็กมาก แต่ นน.ลูกเกินเกณฑ์ค่ะ 😁

ว้าว.ท้องกลมๆแบบนี้ได้ลูกสาวใช่ใหมคะแม่. บ้านนี้27w5d.ลูกชายค่ะ.

ใช่ค่ะ ลูกสาว😊

น่ารักจังเลยค่าา. เราเพิ่งจะ9วิคเอง อยากให้โตเร็วๆจัง

36 วีค ยังได้แค่นี้เลยจ้า ท้องไม่ใหญ่น้ำหนักลูกเกินเกณฑ์ 55

ใช่ค่ะ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับขนาดท้องหรอก จะท้องเล็กท้องใหญ่

ดูจากท้องแม่แล้ว ลงแต่ลูกไช่ไหมค่ะ แม่ดูตัวไม่ใหญ่เลย

ท้องใหญ่มากกก เราตัวใหญ่ท้องยังไม่ไหญาขนาดนี้เลย😂

ท้องใหญ่จังเลยคะของ เรา 35 wk เหมือนคนท้องแค่ 5-6 เดือนเอง

VIP Member

แต่ละคนท้องใหญ่มากกกกก เดินกันได้อยู่ใช่มั้ยคะ

33wเท่ากันเลย แต่บ้านนี้หมอบอกว่าแม่ท้องเล็ก