39 ตอบกลับ

เมจิรสจืดสูตรฟรีแลคโตส, นมตราหมีสูตรสีชมพู, น้ำเต้าหู้ค่ะ

กินทุกชนิดเลยจ้าแอนมัม,ถั่วเหลือง,วัวแดง(ไทยเดนซ์มาค)

VIP Member

บ้านนี้ดื่มแอนมัมและแอมฟามามาแบบชง รสช็อคโกแลตค้ะ

Super Mum

วัวแดง นมอัลมอนด์ น้ำเต้าหู้ น้ำมะเขือเทศ ค่ะ

กินแอนมัม นมไทย​เดนมาร์ค​ และน้ำเต้าหู้​ค่ะ

กินสลับกันระหว่างนมถั่วเหลืองและแอนมัมค่ะ

VIP Member

นมรสจืด น้ำเต้าหู้ น้ำฟักทอง สลับกันไปค่ะ

VIP Member

กินแต่นมจืดกับนมถั่วเหลืองค่ะสลับกันไป

Super Mum

กินนมวัวรสจืดสลับ​นม​ถั่วเหลือง​ค่ะ​

นมหมีสีเหลืองคะ สลับกับนมถั่วเหลือง