39 ตอบกลับ

นต.ไม่มี ไม่มีนมวัว ไม่มีนมถั่วเหลือง ไม่มีเวย์ โฟเลตสูง แคลเซียม แมกนีเซียม ดีต่อลูกในท้องและไม่เป็นตะคริว

บ้านนี้กินนมจืดทุกยี่ห้อ แต่ส่วนมากกินตราหมีค่ะ อาจสลับกับเเลคตาซอย ก่อนนอนก็ชงแอนมัม สลับกับเเอนลีน ค่ะ

บ้านนี้กิน..แอนมัน รสช็อคโกแลตจ้า อร่อยอยู่นะ แต่ก็กินสลับไปหายๆนม เช่น นมตราหมี นมถั่วเหลือง..

บ้านนี้กิน นมถั่วเหลือง นมวัว แอนมัม นมพิชตาชิโอ้ นมอัลมอนต์ นมวอนัท นมหมี สลับๆกันไปค่ะ

บ้านนี้กินนมจืดทุกยี่ห้อค่ะไม่จำกัด น้ำเต้าหู้ น้ำฟักทอง น้ำงาดำ น้ำข้าวโพด บำรุงกันไป

ตราหมี แอนมันรสผลไม้รวม น้ำเต้าหู้ ค่ะ เราเปนคนกินนมยาก ไม่ชอบกินนม กินได้แค่นี้

แอนมัมสูตรใหม่กันนมตราหมีสีเหลืองกับสีฟ้าแร้วก้น้ำเต้าหู้แร้วก้โอวัลตินจ้า

VIP Member

กินทุกนมสลับกันไปค่ะ ยกเว้นนมเปรี้ยวเพราะน้ำตาลเยอะไม่เหมาะกับคนท้องค่ะ

แม่กินนมทุกอย่างค่ะ แม่กินตามใจปากมากค่ะน้องออกมาแข็งแรงดี

นมตราหนีค่ะ ตราหมีแบบร่วงข้าวอร่อยมากค่ะหรือสีเหลืองค่ะ