40 ตอบกลับ

VIP Member

34wแล้วค่ะ อึดอัดมากแม่ตัวเล็ก แต่ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

36+3กำหนด1ธันวา แต่หมอบอกอีกครั้งว่าปลายเดือนนี้ค่ะ

เหมือนบ้านนี้เลย กินยังไงก็ไม่ลงแม่ อยากอ้วน 😭😭

2 ธันวาค่ะ ท้องเล้กมากแม่ตัวเล้กผอมด้วย

7ธันวาค่ะน้องดิ้นเก่งมากโก่งตัวบ่อย

32+6 w 26 ธ.ค.ค่ะ รอไม่ไหวเเล้วอยากเจอ💕😊

VIP Member

พอกันค่ะ กำหนด 9 ธันวา ขึ้นมา 8 โลค่ะ 😊

อุลตร้าซาวด์ล่าสุด 33 วีค 2.2โลค่ะ

18ธันวาค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มาก

วันเดียวกันเลยจ้าแม่

35+5 กำหนดคลอด6ธันวาค่ะ อึดอัดมาก

VIP Member

33 วีคแล้วหมอนัดคลอด 25 ธันวาจ้า