40 ตอบกลับ

คุณหมดนัด 15 ธ.ค. ค่า ท้องแรกตื่นเต้นจัง ตอนนี้ 32+5 ค่ะ น้ำหนักลดไป 3 kg ตอนแรกก็กังวลแต่คุณหมอบอกน้องตัวไม่เล็ก ปกติตามเกณฑ์ค่ะ ลูกชายค้าบ

15ธ.ค.จร้าตอนนี้น้อง2,500ก.แล้วจร้าลูกชายจร้า

8 ธันวาคมค่ะ น้ำหนักขึ้นมา8กิโล มีแต่คนทักว่าแม่ทำไมไม่อ้วนเลย แต่ท้องใหญ่มากเพราะแม่เป็นคนตัวเล็ก #ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้5ธันวา 35+6w หมอบอกลูกหนัก2457gแม่บ้านนี้หนักเท่าไรคิดว่าน้ำหนักลูกเราน้อยไปไหมอ่ะ

ไม่นะคะคิดว่าเยอะเลย บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวเลยคะหมอนัดวันที่11นี้

5ธันวาค่ะ 36wแล้วมีแต่คนบอกไม่พ้นสิ้นเดือนนี้ลูกเอาไปหมดแม่ยังตัวเท่าเดิมอยู่เลย😂

วันเดียวกันเลยค่ะแต่ดูแล้วไม่พ้นสิ้นเดือนเหมือนเหมือนกันเลย

35w5dค่ะ ผู้ชายเหมือนกันค่ะ น้ำหนักไม่ลงแม่เลย กำหนดคลอด5ธันวา (ไม่รู้จะถึงรึป่าว🤣)

ท้องแม่ เหมือนท้องบ้านนี้เลยค่ะ ออกแต่ท้องกับตูด แขนขาเท่าเดิม บ้านนี้ก้ผ.ช

เหมือนกันเลยค่ะ​ ท้องแรกผู้ชาย​ นน.ไปลงที่ลูกหมด​ 😊บ้านนี้​ 25​ ธันวาค่ะ

ลูกชาย ทีมธันวาเหมือนกันค่าา แต่บ้านนี้กินอะไรก็ออกแม่ก่อนเลย 5555

กำหนด1ธันวา 36+3คะ น้ำหนักขึ้นมา20โล สงสัยจะได้แม่ ผู้ชายคะ ท้องแรก

33+แล้วจ้า กำหนด26ธันวา ยังไม่มีวี่เเววจะค่อยๆกับหัวเลย555