4 ตอบกลับ

แม่ลองอ่านรีวิวดูค่ะว่าชอบแบบไหน ดูดแรง ไม่กระชาก ดูดนุ่ม ดูดลึก ฟังชั่น เยอะแบบเลยค่ะ ถ้าคลอดแล้วลองไปเดินดูตามช็อปก็จะมีให้ลอง บ้านนี้ใช้แบบมีสาย เวลาทำงานก็ใส่ผ้าคลุมส่วนตัวเครื่องก็เกี่ยวไว้ที่กางเกงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ว่าจะไปดูไว้ก่อนคลอด เพราะเลี้ยงน้องเองน่าจะไม่มีเวลาไปไหน

จากที่ถามๆมา ถ้าไม่เตรียมไว้ปั้มหลังคลอดเลย น้ำนมจะหดคะ ส่วนตัวเลยจะซื้อเตรียมเอาไปโรงพยาบาลเลยคะ

เราเตรียมไปใช้ที่รพ. แล้วล้างฆ่าเชื้อยังไงคะแม่

Super Mum

คิดว่าหลังคลอดค่อยซื้อค่ะ ท้องแรก ไม่รู้จะมีน้ำนมไหม

ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ

ทางนี้ว่าจะดูเตรียมไว้ก่อนค่ะ หลังคลอดคงไปไหนไม่ได้