10 ตอบกลับ

VIP Member

เราตรวจตอน14w5dค่ะ หมอให้เลือกวันเองในช่วง14-16สัปดาห์ บางที่ก็ได้ถึง18ค่ะ ผลตรวจแล้วแต่ว่าที่นั้นเขาตรวจเองหรือส่งไปตรวจค่ะของเรา1อาทิตย์โทรแจ้งผล2อาทิตย์ถึงไปรับใบผลตรวจดาวน์ค่ะ

เราตรวจโดยใช้วิธี ɴɪᴘᴛ ตั้งแต่ 12 วีคค่ะ รู้เพศน้องด้วย

บ้านนี้ตรวจที่ รพ.รัฐ ค่ะ ตรวจตอน 14w3d ได้ผลตอน 17wค่ะ

ไม่ค่ะ ตรวจแค่ความเสี่ยง

Super Mum

บ้านนี้ตรวจตอน 12 วีคค่ะ ตรวจแบบนิฟตี้ค่ะ

บ้านนี้ตรวจเกือบ18วีค โดนพยาบาลดุเลย

TapFluencer

เราตรวจตอน14wค่ะ ฟังผล1ก.ยนี้ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ตรวจนิฟตอน 12w ค่ะ

พึ่งได้เจาะเลือดวันนี้เลยค่ะ แต่หมอยังไม่บอกผลเลย

ตรวจนิพตอน14สัปดาห์ค่ะ

วันนี้ตรวจ16วีคค่ะ

ตรวจ nifty ตอน 15W ค่ะ