21 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เห็นตอน17วีค จ้า อ้าขาโชว์เลย เหมือนรู้ว่าแม่อยากเห็น😁

ดีจักเรยคะ

บ้านนี้เห็นตอน16weekค่ะ รู้สึกว่า ผช จะเห็นได้ไวกว่า ผญ ค่ะ

ถ้าได้ชายจะดูง่ายเรยใช่ไหมค่ะ

ถ้าลูกชายจะเห็นเร็วค่ะ บ้านนี้ 16 Wก็เห็นเลยค่ะ

เห็นตอน16วีคค่ะแต่ไม่ชัดมากเพราะน้องตัวเล็ก

18w5 ยังไม่ทราบเพศเลยคะ รอลุ้นวันที่24นี้อีกรอบคะ

เท่ากันเรยคะ ว่าจะไปดูแต่ไม่รู้น้องจะให้เห็นไหม

ของเรานะ​ 50:50 ตอน​ 20​ วีค ชัวร์เลย​ ตอน​ 28​ วีค​

เห็นชัดตั้งแต่ 15 weeks ค่ะ น้องอ้าขาโชว์จู๋

VIP Member

บ้านนี้23วีคยังไม่รู้เพศเลยจ้าา

เพิ่งไปตรวจมาค่ะ รู้เพศตอน 18 wk

บ้านนี้เห็นตอน19วีคค่ะ