5 ตอบกลับ

บ้านนี้ขึ้น5ซี่แล้วคะแม่ซี่ที่6กำลังมา แต่แม่ไม้อยากไห้รีบขึ้นนะคะขึ้นไวผุไว แถมน้องเต้าล้วนกัดหัวนมแม่😂ทุกวันนี้แปรงฟันหลังกินข้าวทุกมื้อ อีกไม่ขึ้นดีกว่าแม่ ช่วงคันฟันขึ้นจะงองแง แม่เอาเห็ดกัดแช่ตู้เย็นแล้วเอามาให้น้องกัด ไม่รู้เกี่ยวไหมอแปปเดียวขึ้นกันมาพร้อมๆกัน2ซี่ แล้วก็3ซี่่พร้อมกัน

บ้านนี้1ขวบพึ่งขึ้น5ซี่เองค่ะ55555

Super Mum

ปกติค่ะ ถ้า 1.6 ขวบไม่ขึ้น พาน้องไปหาหมอนะคะ

บ้านนี้8จะ9แล้วยังขึ้น1ซี่อยู่เลยคะ🥲

บ้านนี้9เดือนนิดๆ ยังไม่มีซักซี่เลยค่ะแม่😁

บ้านนี้10เดือนแล้วฟันขึ้น6ซี่แล้วค่ะ

บ้านนี้กำลังจะขึ้นแล้วคะแม่ๆ

เหมือนกันค่ะไม่มีวี่แววของฟันเลย

บ้านนี้แอบดูของลูกทุกวันเลยค่ะ