7 ตอบกลับ

ได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า ตอนแรกคิดว่าได้ลูกชาย ของเราแพ้ท้องช่วงแรกหนักอยู่พอผ่านเดือนสามไปคือไม่แพ้แล้วค่ะกินเยอะ หน้าสิวไม่ขึ้นไม่คล้ำเลยค่ะ แต่จะมีที่คล้ำหัวนมที่คล้ำมากๆ จักแร้คล้ำนิดหน่อย ค่ะไม่เยอะมากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะช่วงแรกแพ้หนักมากน้ำเปล่ายังกินไม่ได้เลย​ หน้าใสไม่มีสิว​ รักแร้วดำหัวนมดำ หมอนัดซาว​ คุนหมอบอกได้ลูกสาวค่ะ🥰🥰🥰

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ได้ผู้ชาย แต่หนุอยากได้ผญเพราะเป็นคนชอบแต่งตัวอยากแต่งตัวให้ลูกสาว🤣

รู้เพศตอน18w ค่ะ คนอื่นบอกว่าจะได้ลูกสาว เเต่ได้ลูกชายสมใจพ่อเขาเลย บ้านนี้เเพ้ท้องช่วง3เดือนค่ะ

บ้านนี้แม่อยากได้ลูกชายมากค่ะ

TapFluencer

ทางนี้ได้ลูกสาวค่ะ ไม่แพ้ ผิวขาว ไร้สิว รู้เพศตอน 16 w. ค่ะ หมอตรวจยืนยันให้อีกตอน20w ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

ตรวจโคโมโซมตอนวีคที่ 11 ผลออกวีคที่12 ได้ผู้หญิงค่ะ ไม่แพ้ หน้าใส ไร้สิวค่ะ 🥰

ทางนี้ ลูกชาย ไม่แพ้ท้องเลย หน้าใสค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน13สัปดาห์ค่ะ