35 ตอบกลับ

บ้านนี้32+5วีคขนาดท้องเล็กกว่าคุณแม่อีกค่ะ5555 อยากให้น้องตัวใหญ่เหมือนกัน555

VIP Member

25w5d ค่ะ เริ่มอุ้ยอ้ายแล้ว แม่กำหนดคลอดวันไหนค่ะ บ้านนี้ 28 สิงหา ค่ะ

ดิ้นเก่งไหมคะ

บ้านนี้คงใหญ่แบบแม่แน่ๆ ค่ะ นี่ขนาดตอนนี้ 19 w มีแต่คนบอกท้องใหญ่

บ้านนี้ผ่าค่ะ​ เพราะท้องแรกก็ผ่าค่ะ

27w4d ท้อง2 ยังไม่ใหญ่ถึงขนาดนั่นเลยค่ะแม่ กังวลลูกจะตัวเล็ก😂

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่​ ถ้าน้องแข็งแรงปกติดี​ เดี๋ยวก็ออกมาจ่ำม่ำเอาข้างนอกค่ะ

ของเราก็ใหญ่มาก23วีคเองเอื้อมมือจะล้างก้นก็จะไม่ถึงแล้ว

555 เอนดูค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้26+3เวลาลุกไปเข้าห้องน้ำเริ่มลำบากเเล้วค่ะ

ใช่ค่ะ​ ตอนนี้เริ่มลุกยากแล้วค่ะ

27wค่ะ ท้องเล็กมาก ท้องสองนะคะ มีแต่คนทัก 😂

นู๋คะ​ ท้อง5เดือนยังกับคนท้อง8เดือน6555

บ้านนี้น่าจะเป็นเหมือนกันค่ะแม่

ท้องใหญ่มากค่ะ เหมือนแฝดเลยค่ะ🥰

สาวน้อยคนเดียวจร้า​ ใครเห็นก็ทักแบบนี้555