56 ตอบกลับ

บ้านนี่29w1dแล้วค่ะ เป็นคนอ้วนมีหน้าท้องเรารู้สึกไม่เหมือนคนท้องเลยบ้างคนทักคิดว่าเราอ้วนไม่ได้ท้อง 8พ.ยค่ะ

กำหนด 8 พย เหมือนกันค่ะแม่ แต่อาจจะย้ายทีม มาตุลาค่ะ 😄😄😄

29วีค3วันค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว ยังแอบคิดว่าท้องเล็กไปไหม เพราะแม่เป็นคนอวบ บอกใครก็ไม่เชื่อว่าท้อง😆

ท้องใหญ่กว่าหนูอีกค่ะ หนูอายุครรภ์ 29+3 ยังเล็กกว่านี้อีกค่ะ หนูท้องเหมือนคนท้อง 2 เดือนเองค่ะ

ทีมพฤศจิกายน​ เหมือนกันจ้า​ 28W+1D​ไม่ทราบเพศ​ วันนี้ไปซาวด์​ หมอบอกน้องน้ำหนักเกินเกณฑ์​

บ้านนี้ 29+3 สัปดาห์ค่ะ ทีม7พฤศจิกายน ได้ผู้ชายค่ะ บ้านนี้ท่องเท่าคน4-5เดือนเองค่ะ

บ้านนี้ 29w แล้วค่ะ ท้องลูกชายคนแรก ท้องใหญ่มากจนตกใจเลย กำหนดคลอด 9 พ.ย🤣🤣

บ้านนี้ 29+2 กำหนด 8 พฤศจิกายนจะเดินไม่ไหวแล้วแม่น้ำหนักจาก52ตอนนี้ 62แล้วค่ะ 😂😆

VIP Member

29w กำหนดคลอด 10พย. ย้ายมา 26ตค. เป็นที่เรียบร้อยค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา11กิโลแล้ว🥹

ใหญ่กว่าของพี่อีกค่ะ 😊 พี่ 29W บางทีใส่ชุดอยู่บ้านเหมือนคนไม่ได้ท้องเลย 😅

เบอร์เลิ้มเลยคะ55เหมือนท้อง9เดือนแล้ว แม่อ้วนเป็นทุนเดิม55 27+2วิคคะ ลูกสาว