8 ตอบกลับ

ไม่โทรม หน้าไม่มีสิว ไม่ค่อยแต่งตัวเพราะไม่ได้ออกไปไหน แพ้ท้องหนักมาก ไม่มีอะไรเป็นของโปรด อาหารเลือกกินไม่ซ้ำทุกวัน บ้านนี้ได้น้องเป็นผู้ชาย ค่ะ 😅

บ้านนี้ท้องแรกหน้าเป็นสิว​ แพ้ท้อง​ ท้องสองหน้าไม่โทรม​ ไม่มีอาการแพ้ ท้องนี้ได้15W​ แพ้ค่อนข้างหนัก​ หน้าใส​ ทั้งสามท้องได้ผู้ชายค่ะ

ตรวจนิฟค่ะ

แม่ไม่แพ้ ทานได้ทุกอย่าง ไม่โทรม แต่งตัวไปทำงานทุกวัน ได้ลูกชายค่ะ (ตรวจนิฟ) แต่จะรู้แน่ๆ ก็ตรวจnipt หรือซาวน์แล้วน้องอ้าโชว์ค่ะ

บ้านนี้แต่งตัวมาก ทาปากทาแก้มทาตา ทำเล็บทำผม 😅 ซาวด์แล้วได้ผู้หญิงคะ

บ้านนี้หน้าโทรมมาก สิ้วขึ้นเยอะ ไม่ชอบแต่งหน้า ผู้ชายค่ะ

อาการเหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวเลย🥲

กว่าจะผ่านไปแต่ละวัน ทรมานมากคะ😂

VIP Member

ถ้าแพ้มากเดาว่าผู้หญิงค่ะ

ญ ไหมคะ

ยังไม่ทราบคะ น้องไม่ยอมอ่าขาเลย แต่ใจแม่อยากได้ ผ.ญ คะ😂