43 ตอบกลับ

VIP Member

เขาห้ามใช้น้ำยาล้างหรอคะเห็นทุกคนบอกน้ำปล่าวหมดเลยย​ เพราะแม่บ้านนี้ใช้น้ำยาล้าง​ ล้างตลอดเพราะมีตกขาวมีกลิ่น

ขอบคุณ​ค่าจะลองทำดูนะคะ

VIP Member

ตั้งแต่ท้องมาใช้น้ำเปล่าแล้วซับให้แห้งคะ เพราะฉี่ทั้งวันใช้น้ำยาล้างเหมือนตอนไม่ท้องไม่ไหวคะ

VIP Member

น้ำสะอาดก็พอค่ะแม่ เช็ดให้แห้งจะได้ไม่อับชื้นนะคะ

น้ำเปล่าพอค่ะ ปรกติตอนยังไม่ท้องเราก็ล้างน้ำเปล่า

VIP Member

บ้านนี้ใช้ครีมอาบน้ำเด็กคะแม่ ใช้ของโคโดโมะคะ

ไม่ได้ใข้คะ สบู่อ่อน หรือครีมอาบน้ำเด็กคะ

ไม่ใช้ค่ะ ล้างน้ำเปล่าให้สะอาดพอค่ะ

ใช้น้ำเปล่าอย่างเดียวเลยค่ะแม่

ไม่จร้า.. น้ำเปล่าดีกว่าค่ะ😊😊😊

น้ำยาอนามัยใช้ไม่ได้หรอค่ะ