66 ตอบกลับ

20ตุลาค่ะ วันนี้มีมูกข้นกับเจ็บแปปๆไม่รุ้ใช่ป่าว รอดูไปก่อน

บ้านนี้10ตุลาอยากแตกแร้วเหมือนกันค่ะอยากเห็นหน้าใจจะขาดแร้ว

นับวันรอเหมือนกันเลยคะแม่

บ้านนี้10ตุลาจ้าเจ็บเตือนแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลย

ขอบคุณจ้าแม่

หลังจากที่โพสไปแม่คลอดน้องแล้วจ้า วันที่27เวลา21:35

บ้านนี้อีก9วันเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการเจ็บเลยค่ะ

บ้านนี้22ตุลาค่ะ เริ่มปวดจิมิเริ่มปวดท้องบ้างแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

6ตุลาค่ะมีเจ็บเตือนบ้าง​ ตอนนี้ท้องแข็งบ่อยค่ะ

12ตุลาค่ะมีเจ็บท้องบ้างแล้วค่ะน่าจะเจ็บเตือนค่ะ

ตื่นเต้นค่ะ

39 เป๊ะ กำหนด2ตุลา เงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้ว

ขอบคุณจ๊ะแม่

1​ ต.ค​ มีแต่ท้องปั้นนานๆทีรอแตกเหมือนกันค่ะ

1ตุลา เหมือนกันเลยคะแม่ รอแตกอยู่คะ มีท้องแข็งท้องปั้น แต่ก็เงียบนะคะ