66 ตอบกลับ

5ตุลาค่ะ 38+2w ท้องแข็งบ่อยมาก วันนี้มีตกขาว กับน้ำใสๆด้วยค่ะ มีแม่บ้านไหนเป็นมั้ยคะ

กำหนดคลอด 1 ตุลาคะ แต่เงียบยุเลยคะ อยากแตกมากเลยตอนนี้ คนแปลกหน้าที่อยากเจอมากๆ

สาวน้อยตันหยง#กำหนดคลอด13/10/63 แต่หนูอยากออกแล้ว มาตอน 37วีค 2วันจ้า คลอด24/09/63

น้ำหนักน้องดีมากเลยจ้าแม่ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

VIP Member

12ตุลา เวียนหัวปวดหลังปวดลงก้นแต่ยังไม่มูกไหลแต่ก้เจ็บท้องเป็นบางครั้งค่ะ

บ้านนี้กำหนด6ตุลาจ้า ปวดเเค่หลังปวดมากๆอาการอื่นไม่มีค่ะกังวลมาก🤔🥰🥰

24ตุลา มีท้องปั้นนานๆครั้งคะ + เจ็บหน่วงที่ท้องน้อยเป็นบางครั้งเเล้วจ้า

ไม่ค่ะเเม่ บ้านนี้เป็นแปปๆแล้วก็หายจ้า อยากแตกเต็มที่เเล้วค่ะ

ท้องแขง 10นาทีครั้ง แม่นอนนับเวลาท้องแขงเลยจร้าตอนนี้ กำหนดคลอด 3ตุลา

19ตุลาค่ะมีเจ็บท้องแล้วคิดว่าน่าจะเจ็บเตือนแต่หนูอวกด้วยน่ะค่ะ

น่าจะใกล้คลอดแล้วรึป่าวคะแม่

บ้านนี้12ตุลา มีท้องแข็งติดกัน2วันแข็งบ่อยมาก 37+4 อยากเจอหน้าแล้ว

หมอนัดวันที่28จ้า

กำหนดคลอด 11 ตุลาคม ตอนนี้ปวดหลังมาก ยังไม่มีหมูกใส่ออกเลยค่ะ