10 ตอบกลับ

ของเราฉีดยาคุมเกือบ4ปี ค่ะ ปล่อยมา ประมาณเกือบ9ปีเลยค่ะกว่าจ่ะมา ของเรามดลูกแห้งมากเลยค่ะ กินยามาหลายอย่างก็ไม่ติด จร้า พักหลังๆกินยาจีนและฝังเข็ม แต่ไม่ได้กินติดต่อหรือฝังเข็มติดต่อกันนะคะ แล้ว เค้าก็มาค่ะ มาปีที่9 พอดีเลยค่ะ 😊

เราฉีดมา6ปี แล้วเปลี่ยนมาเป็นยากินเผื่อให้ประจำเดือนมาอีกประมาน5-6ได้ค่ะ พอเดือนที่7ปล่อยไม่คุมรอน้องอยุ่4-5เดือนน้องก็มาเลย ตอนนี้32วีคแล้วค่ะ สำหรับเราถือว่าน้องมาเร็วนะคะ

บ้านนี้ฉีด3ปีค่ะ จนเปลี่ยนมากินยาไม่ถึง6เดือน ได้แบบนี้เลยค่ะแม่😂😅 8เดือนกว่าแล้วจ้า เปลี่ยนเพราะกลัวมดลูกจะแห้งนี่แหละค่ะ ที่ไหนได้ติดง่ายมาก😅 ขนาดประจำเดือนมาๆหายๆ

เราฉีดมา6ปี ปล่อยมา4-5ปีกว่าจะมา เลิกคิดเลิกหวัง มาซะงั้น ตอนนี้น้อง1เดือนแล้ว อยู่ที่เราบำรุงร่างกายด้วยนะคะ บ​้านนี้ไม่บำรุงปล่อยไปตามธรรมชาติค่ะ

บ้านนี้ฉีด4ปีเปลี่ยนมากินอีก2ปีปล่อยให้มีลูกก้อท้องเดือนเเรกเลยค่ะ

ฉีดยาคุม2ปี ปล่อย3เดือนประจะเดือนมาปกติก็ติดเลย

บ้านนี้ฉีดยาคุม 4 ปีค่ะ ปล่อย 6 เดือน น้องมาค่ะ

ไม่เกี่ยวมั้งคะฉีดเกือบ10ปีปล่อย3เดือนท้อง

สำหรับเรายากค่ะเราปล่อยสามปีกว่าจะมีค่ะ

VIP Member

เเนะนำ สลับกันคะฉีดบ้างกินบ้าง✌️✌️