9 ตอบกลับ

ต่อค่ะ เมื่อ4ที่แล้วที่เราตั้งคำถามไว้ ปัจจุบันที่เราเลี้ยงลูกมาคนเดียวตลอดค่ะ เราตัดสินใจเลิกกับพ่อของลูกตอนลูก6เดือน เพราะเหตุว่าทำร้ยร่างกายเรา นอกใจ นอกกาย เราเลี้ยงลูกมาคนเดียงทางฝั่งผู้ชายไม่เคยส่งเสียให้สักบาทเดียวนะคะ แต่เราไม่เรียกร้องนะคะ ในเมื่อเรามีเขาแล้วเราสามารถหาเงินส่งลูกเองค่ะ ตอนนี้ลูกเข้าโรงเรียนเรียบร้อยแล้วค่ะ #ภูมิใจในตัวเองที่ผ้านเรื่องร้ายๆมาได้ค่ะ

เก่งมากเลยค่ะ ดีใจที่แม่ตัดสินใจเลี้ยงน้องมาคนเดียวดีกว่าอยู่กับคนใจร้ายค่ะคุณคือแม่ที่เก่งที่สุดในโลกคนนึงเลย

Super Mum

เก่งมากค่าแม่ สู้ๆ บ้านนี้เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่า 😘

คุณแม่เก่งมากเลยค่ะที่ผ่านมาได้ น้องน่ารักมากค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ลูกน่ารักมากๆเลยนะคะ

แม่เก่งมากค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆค่ะแม่เพื่อลูกอย่าท้อน้า🥰

น้องน่ารักมากเลยค่ะ สู้ๆนะคะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่