20 ตอบกลับ

ใจเย็นๆจ้าแม่ บ้านนี้ 40+3 เดี๋ยวน้องพร้อมก็ออกมาเองค่ะ แต่ต้องคอยสังเกตลูกดิ้นดีๆนะคะช่วงนี้ ถ้าน้องดิ้นน้อย ดิ้นไม่ครบต้องรีบไปหาหมอทันทีค่ะ

พน.ไปหาหมอค่ะ ว่าจะให้หมอกระตุ้นคลอดให้ค่ะ

38+4เท่ากันเลยค่ะ ทำงานบ้านจนไม่มีอะไรให้ทำละ เดินจนปวดขา เจ็บหมดทุกส่วนของร่างกาย ยกเว้นเจ็บท้องคลอดค่ะ😂😂

ครบกำหนดตามหมอคือ40วีคค่ะแม่ใจเยนๆจ้านี้ท้องแรกคลอด41วีคสงสัยตัวเล็กยังไม่ถึงเวลาออกมั้งค่ะ😁😁

38+6 เงียบเหมือนกันค่ะ ทำทุกอย่างแล้ว แม้กระทั่งลื่นล้มก้นกระแทก น้องยังไม่ยอมออกมาเลยค่ะ 😅😅

ขอให้เจอไวๆนะคะแม่

เหมือนกันเรยค่ะ38+4คุนแม่นี้น้ำตาจะไหลเรยนอนยากมากตอนกลางคืนนิ่งมากไม่มีวี่แววเรยค่ะ🤣😂

ใจเย็นค่ะ คุณแม่พร้อมมาก แต่น้องยังไม่พร้อมน่ะค่ะ บ้านนี้เงียบจน 40w คุนหมอต้องผ่าค่ะ

กลัวการโดนผ่าคะ😭

ใจเย็นๆนะคะถึงเวลาน้องจะออกมาเองนะคะนี่41+7เลยจร้าาา

บ้านนี้38+5ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อิแม่ก็อยากแตกเต็มทน

VIP Member

น้องยังไม่อยากออกคะแม่ ยังชอบอยู่ในท้องแม่อยู่ 😁😅

สร้างบ้านจนจะเป็นตึกแล้วค่ะ ไม่ไหว

VIP Member

เดี๋ยวหมอเร่งคลอดให้เองค่ะถ้าปากมดลูกเปิด