2 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนท้อง47.1 พอ7เดือนตรวจฉี่บวก500 สองครั้ง หมอให้งดทานหวาน เพราะเราชอบทาน ทุเรียน เงาะ ส้ม เค้กกล้วยหอม ประมาณนี้ค่ะ จากน้ำหนักตอน7เดือน54โล ลงเหลือ52.7 ทุกส่วนในร่างกายเท่าเดิม มีแค่พุงเท่านั้นที่ใหญ่ขึ้น ท้องใหญ่ใช่ว่าลูกจะตัวใหญ่ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ก่อนท้องน้ำหนัก 38 ตอนนี้ 24w2days น้ำหนัก 46 kg ค่ะ คุณหมอไม่ได้บอกว่าเสี่ยงเบาหวานเลยค่ะ มีแต่ชมว่าน้ำหนักดี หมอแนะนำให้เดือนหนึงขึ้นได้ 1-2 กิโลค่ะ และยังไม่ได้แนะนำให้ตรวจเบาหวานเลยค่ะ