31 ตอบกลับ

แม่เก่งจังเลยค่ะ น้พหนัดน้องเยอะมากคลอดเองไหวด้วย บ้านนี้ก็ใกล้แล้วค่ะยังลุ้นอยู่ว่าจะหนักเกินสามพันเยอะมั้ยค่ะ

น่าชังจังเรยลูก อิจฉาๆ อยากให้ตัวใหญ่แบบนี้จัง คุณแม่ทานอะไรบำรุงเป็นส่วนใหญ่ค่ะ จะได้ทานบ้าง😁😁

ยินดีด้วยค่า น้ำหนักใกล้ๆ กันเลยค่ะกับลูกชาย

น่าเกลียดน่าชังจังเลยคะแม่ จ้ำม่ำเชียว

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักมากเลยค่ะ

น่ารักน่าชังจังลูก ยินดีด้วยนะคะ

คุณแม่เก่งมาก น้องก้อจ้ำม่ำอีก

แม่บำรุงอะไรบ้างคะ น้องใหญ่มาก

ทานทุกวันเรยหรอคะ แม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ว้าวยินดีด้วยนะค่ะ