114 ตอบกลับ

บ้านนี้หน้าใส ได้ลูกสาวค่ะ ผิวผ่องทั้งตัวเลย แปลกจากก่อนท้อง5555

VIP Member

ไม่มีสิวค่ะ หน้าใส ได้ผู้ชาย. คนส่วนมากทักว่าจะได้ผู้หญิง

ไม่สิวไม่แพ้ หน้าใสมีแต่คนทักว่าจะได้ผู้หญิง แต่ได้ผู้ชายค่ะ

ไม่มีสิวไม่ค่อยแพ้ท้องได้ลูกสาวปัจจุบันคลอดได้2เดือนแล้วจ้า

VIP Member

ไม่มีสิว ผิวพรรณเนียนใสดีมากกว่าตอนไม่ท้องอีกค่า ได้ลูกสาว

ไม่มีสิวค่ะ...ได้ลูกชาย แต่ท้องก่อนหน้าไม่มีสิวแต่ได้ลูกสาว

แม่บ้านนี้หน้าใสขึ้น สิวไม่มี หน้าเนียนกริบ ได้ลูกสาวจ้า

ไม่ค่อยมีสิวหน้าใส คนทักได้ลูกสาว หมอก็บอกได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ตัวเองได้ลูกชายค่ะ พี่ที่ทำงานก็ไม่มีสิว ได้ลูกสาวค่ะ

หน้ามีาิวผดเยอะมากค่ะ เมื่อวานไปซาวน์มาได้ลํกชายค่า