15 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้ร่วงคะแม่ตอนแรกๆไม่ร่วงเลยพอลูกจำหน้าได้เท่านั้นแหละหวีทีนึกว่าไปทำคีโมมาตอนนี้น้อง8เดือนแล้วตัดสินใจตัดเลยเสียดายมาก

เราร่วงหนักตอนท้อง แจ่หลังคลอดลูก 3เดือนแล้วปกติดี เพื่อนเราเขาก็ร่วงหลังคลอดเหมือนกันนะคะ

ตอนนี้น้องได้4เดือนค่ะร่วงหนักมากค่ะ เยอะมากด้วยแรกๆ1-2เดือนร่วงก้จิงแต่ไม่เยอะเท่านี้ค่ะ

ช่วง2-5เดือนร่วงหนักมากๆๆเหมือนเป็นโรคอะค่ะพอสัก7-8เดือนเริ่มลดลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

ตอนนี้น้องได้2เดือนยังไม่ร่วงเลยค่ะ ลุ้นอยู่แต่แม่ว่าไม่รอด น่าจะร่วงแน่ๆค่ะ

จริงคะ แม่บ้านนี้ร่วงทุกวันไม่กล้าหวีผมเลยคะ ถ้าหวีร่วงเปนกำมือเลยึะ

ร่วงตอนน้องได้กี่เดือนคะ

VIP Member

ตอนนี้คลอดน้อง15วันยังไม่ร่วงค่ะ แต่รอดูอีกทีตอน1เดือน

ตอนนี้น้องได้3เดือนจะ4เดือน ผมล่วงหนักมาก ตายๆๆ

ผมร่วงเหมือนกันค่ะบ้านนี้ลยตัดผมสั้นเลยค่ะ

ไม่ร่วงมาก ตัดผมสั้นก็ดีป้องกันลูกกินผม