9 ตอบกลับ

VIP Member

ไปหาหมอนะคะ เราเป็นช่วงท้อง 11 วีคค่ะ แต่เป็นเลือดสีน้ำตาลเหมือน ปจด จะหมดอะคะ แต่หมออัลต้าซาวแล้วก็ซาวช่องคลอด เรารกเกาะต่ำเลยทำให้มีเลือดออกค่ะ

VIP Member

ลองหาคุณหมอดูนะคะ อันตรายอาจเสี่ยงภาวะแท้งคุกคามคะยังไงหาคุณหมอดีที่สุดนะคะ

คนท้องไม่ครรภ์มีเลือดออกค่ะ แนะนำไปหาหมอนะคะ

VIP Member

เสี่ยงภาวะแท้งคุกคามค่ะ ควรรีบไปหาหมอน่ะค่ะ

ระวังภาวะแท้งคุกคามค่ะ หาหมอทันทีนะคะ

อันตราย รีบไปหาหมอคะ เดี๋ยวแท้งคุกคาม

เลือดล้างหน้าเด็กก็เป็นไปได้นะคะ

แน่ะนำให้ไปหาหมอด่วนคะ

ไปหาหมอเลยคะ