8 ตอบกลับ

กังวลเหมือนกันค่ะ ใกล้แล้วแตรู้สึกเหมือนขี้จะออกตลอด คือเราไมรุ้ว่าอาการแบบไหนทีต้องไปหาหมอบ้าง เราผ่าคลอดค่ะ เลยกลัวเพราะไม่รู้อาการแบบไหนต้องไปหาหมอ

VIP Member

น้ำคร่ำรั่วรึป่าวคะแม่ มันเหมือฉี่ใช่ไหมคะแต่เรากลั้นไม่ได้ ถ้าแบบนั้นน้ำคร่ำรั่วนะคะ ต้องไปหาหมอค่ะ ให้หมอดูอาการให้

Super Mum

สัญญาณช่วงใกล้คลอดค่ะ สังเกตอาการอื่นร่วมด้วยนะคะ ถ้ามีไป รพ. ทันที

เป็นมา2 วันแล้ว!! รีบไปหาหมอเลยนะคะ น้ำเดินแล้ว เดี๋ยวแห้งหมดนะคะ

VIP Member

น้ำเดินแล้วค่ะแม่ ไป หาคุณหมอที่ รพ. ค่ะ อายุครรภ์ใกล้คลอดแบบนี้

หาหมอคะด่วน

หาหมอค่ะ

VIP Member

หาหมอค่ะ