18 ตอบกลับ

บ้านนี้ค่ะ น้องทานตั้งแต่หลังคลอดที่รพ.ใช้นมตัวนี้เสริมให้เพราะนมแม่ยังไม่ค่อยไหลค่ะ ตอนนี้นอน 10 เดือนก็ยังทานของยี่ห้อนี้อยู่ค่ะแต่เป็นสูตร 2 แล้ว น้ำหนักตามเกณฑ์ ขับถ่ายปกติดีค่ะ เคยเปลี่ยนลองยี่ห้ออื่นแต่ไม่โอเคเท่ายี่ห้อนี้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี่กินตั้งแต่น้องคลอดออกมาเลยค่ะ ลองเปลี่ยนมาหลายยี่ห้อ สุดท้ายกลับมากินยี่ห้อนี้ดีสึดค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับเด็กแต่ละคนด้วยค่ะ 😊

ขึ้นอยู่กับน้องแต่ละคนทานถูกไหมบ้านนี้กินถูกน้ำหนักดีเนื้อแน่น4เดือนกว่าน้ำหนัก8โลแล้วจ๊ะ ขับถ่ายปกติ แม่ลองดูนะจะถูกกับน้องไหม

มีแม่ท่านไหนต้องการมั้ยค่ะสูตร1พอดีน้องเปลี่ยนสูตร2อะคะ เหลือ1ดล่องไม่ได้ทานคั ให้ฟรีนะคะ ทักมาคะ ทิ้งที่ยุไว้เลยก้อได้จ้า

บ้านเลขที่12 ซ.พร้อมเพชร ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 เบอร์0958022913

บ้านนี้กินค่ะกินตั้งเเต่น้องได้5วันเพราะว่าเราไม่มีน้ำนมเเถมน้องไม่เอาเต้าด้วยค่ะ ตอนนี้2เดือน นน5โล3เเล้วค่ะ

ไม่ค่ะ

บ้านนี้กินตั้งแต่1เดือนจนตอนนี้1ขวบค่ะ ถ่ายดีค่ะ ท้องไม่ผูก น้ำหนักขึ้นดีค่ะ

บ้านนี้กินตั้งแต่แรกเกิดเลยจ้า ตอนนี้6เดือนแล้วจ้า

ดีมาก​ค่ะ แต่มันขึ้นอยู่​กับเด็กแต่ละคนด้วยค่ะ

ลูกคนเเรกกินสูตรนี้แร่ะค่ะอ้วนจั่มม่ำมากดีค่ะ

ขื้นยุกะเด็กแต่ละคนค่ะบ้านนี้อ้วนจ่ำม่ำมาก