2 ตอบกลับ

บ้านนี้ 30 w ดิ้นดีจังค่ะ ตอนแม่กินข้าวอยู่นี้ดิ้นแรง เขาขยับตัวแต่ละทีทำแม่เจ็บท้องได้เลย แม่ลองกินน้ำเย็นๆ ดูค่ะ กระตุ้นให้น้องดิ้น

ขอบคุณมากค่ะ ต้องลองสาดน้ำเย็นลงไปแล้ว🙏🥰

บ้านนี้ 30 w เหมือนกัน น้องดิ้นเบาไม่แตะแรงกว่าก่อนหน้า แต่น้องเคลื่อนไหว กระตุ๊ก สะอึกปกติในช่วงดึกๆ ก็พอใจชื้นขึ้นมา

ใช่ค่ะ น้องไม่หึกเหิมเหมือนก่อนหน้านี้ กลัวเป็นอะไร แต่ก็มีขยับบ้าง ไม่ได้หายเลย แต่เบาลงมากกว่าเมื่อก่อน ใกล้หมอนัด หนู 2จิต2 ใจจะไปหาก่อนดีไหม😅😅