33 ตอบกลับ

VIP Member

เราปวดแค่ตรง ซี่โครงใต้นมค่ะ ปวดมาก หันบ้างนอนก็ปวด

เป็นเหมือนกันเลยค่ะปวดมากๆ ทำยังไงถึงจะปวดน้อยลง 😂

เป็นเหมือนกันจ้า ปวดก้นกบด้วย ยกขาแต่ละทีสะท้านเลย

เป้นค่ะ ยิ่งตอนนอนนี่พลิกตัวลำมากค่ะเพราะปวดสะโพก

เป็นค่ะแต่หนูแค่ 16สัปดาห์ เอง ปวดขยับตัวไม่ได้

เป็นจ้าเริ่มตังแต26w จนตอนนี้29+2 ยังไม่ดีขึ้นเรย😂

เป็นจร้าเวลาขยับหรือพริกตัวน้ำตาแทบร่วง

VIP Member

เป็นค่ะ คลอดเองนะค้ะ ไม่รู้ทำผิดท่าไหน

VIP Member

เป็นค่ะเวลาขยับเจ็บไปหมดเลยครพ

บ้านนี้ปวดตั้งแต่ 12วีค เลยค่ะ