2 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หมอให้หยุดยาก็กลัวว่าจะมีอาการ ดิ่ง ดาวน์ แต่ก็ไม่มีอาอยู่ที่เราล้วนๆเลยว่าเราจะดิ่งจะดาวน์มั้ย แม่ พยายามอย่าอยู่คนเดียวนะคะ พยายามหาอะไรทำจะได้ไม่ต้องคิดมาก นึกถึงเจ้าตัวน้อยเข้าใว้ค่ะเพราะจะมีผลกระทบจากเราได้ อดทนนะคะผ่านไปด้วยกันค่ะ🫶🫶

ใช่ค่ะ ที่มีลมหายใจอยู่ทุกวันนี้เพื่อลูกเลย ไม่ใช่เพื่อตัวเอง สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ​ เราไม่ได้เป็นยังเครียดๆเบื่อๆเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะที่เข้าใจบ้างคนบอกว่าเราเรียกร้องความสนใจจากแฟนเราก็งงจ้ะเรียกร้องอ่ะไร