22 ตอบกลับ

บ้านนี้39+5w ท้องแรกคะยังเงียบอยู่เลยคะ โดนกระตุ้นปากมดลูกไป1ครั้งก็ยังไม่คลอดให้พ่อไปตามก็ไม่ยอมออกมาสักที 😅

น้องคงยังอยากอยู่กับแม่ข้างใน😂

บ้านนี้39+4ไปหาหมอมาเมื่อวาน ปากมดลูกเปิด2เซนแต่หมอยังให้กลับมาดูอาการที่บ้านอยู่เลยค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่ ถ้ามีน้ำมีมูกรีบไปเลยนะคะ

บ้านนี้13พย.ยังเงียบเลย #พอเวลาท้องแข็งรู้สึกเจ็บอันนี้ใครพอจะรู้ไม่ว่าเกิดอะไรขึ้น

ขอไห้แม่แหล่ะลูกคลอดง่ายๆน่ะสวนบ้านคลอดแล้วมะวัน😊

บ้านนี้38+2 ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ยังไม่อยากให้ออกด้วยแม่ยังติดโควิดอยู่เลยค่ะ😔

หายไวไวน่ะค่ะแม่

บ้านนี้ก้17 พย มีเจ้บเตือนแร้วน้องดิ้นแรง ดิ้นทีๆฉี่เหมือนจะแตกเรยค่ะ

บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะ

40วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ วันนี้หมอนัดไปกวาดปากมดลูก

น้องคงยังไม่อยากออก น้องอยากอยู่กับคุณแม่ข้างใน🤣

กำหนดคลอดวันเดียวกัน บ้านนี้เงียบมาก ดิ้นเก่ง มาก

บ้านนี้เปิดคอนเสิร์ตทุก24เลยค่ะ แรงมากเจ็บมากเวลาลูกเปิดคอน😂

อาการมาเต้มเลยจะแม่ แต่ใมายอมเจ่ลจริงสักที

น้องแค่อยากแกล้งคุณแม่😂

บ้านนี้พน.วันคลอดเเล้ว เงียบกริบเลยจ้า

บ้านนี้37สัปดาห์3วันยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

น้องบอกยังไม่พร้อมรอก่อนนะคะแม่🤣