21 ตอบกลับ

VIP Member

เข็มกลัดที่ท้องน่ารักจังค่ะ คุณแม่ก้น่ารัก อีกไม่กี่สัปดาห์ก้ได้เจอน้องแล้ว ยินดีด้วยนะคะ

เข็มกลัดขอที่BTSได้เลย เขาแจกอยู่

บ้านนี้ออกต่างจังหวัดตลอดค่ะถ้าเจ็บท้องคลอดตอนอยู่ต่างจังหวัดคงได้คลอดต่างจังหวัดค่ะ

บ้านนี้ดูวันเรียบร้อยค่ะ พยายามไม่ออกไปไหน แต่ลูกค้านัดก็ไปอยู่ดี 😂😂

บ้านนี้ทำงานจนคลอดค่ะ คลอดตอน 37+6 เดินทางจากปทุมธานีมาลาดพร้าวทุกวันค่ะ สู้ๆนะคะ

เมื่อวานก็ไปปทุมมาจ้า 😁😁

ทำคะทำทุกวันเลย ดีหน่อยที่งานไม่หนัก นั่งพิมงานอย่างเดียวคะแต่ปวดหลังมาก

บ้านนี้งานก็ไม่หนักเลย แต่เดินทางบ่อยแค่นั้นเอง ต้องเดินไปพบลูกค้าจ้า

คุณแม่เราสามท้อง ท่านทำงานถึงวันคลอดทุกท้องเลยจ้า

บ้านนี้เตรียมผ่าอาทิตย์หน้า ยังไม่อยากหยุดเลย

ทำอยู่ค่ะ ตอนนี้38สัปดาห์แล้วค่ะ ขับแต่มอไซร์

บ้านนี้39wทำงานอยู่ค่ะเดินทางบ่อยด้วย😄😄

เหมือนกันเลย หมดพลังตอนเดินขึ้นสะพานลอยนี้แหละค่ะ อิอิ

คุณแม่บ้านนี้สวยจังตัดมาที่ตัวเอง😁

คุณแม่สวยมากเลยค่ะ 😊นอกประเด็นนิดนึง😊

บวมตัวจะแตกมากๆคร่า ท้องใหญ่มาก

บ้านนี้ก็ทำงานอยุ่ค่าา 36 w ลางานตอน 38 w ค่ะ

สู้ๆคร่าแม่ เรานัดผ่าวันที่1กันยา ขอให้ไม่ปวดท้องก่อนค่า อิอิ