8 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ตอนนี้5เดือนน้องนั้งได้แล้วค่ะ กลิ้งไปกลิ้งมาได้แล้ว น้องนอนเองได้ตั้งแต่2เดือนแต่ยังไม่คลานพอเริ่มคลานก็ตีลังกาไปแทนค่ะ5555

บ้านนี้ก็เป็นแม่5555แม่เลยต้องจับนั้ง

7เดือนครับ คว่ำได้ แต่หงายเป็นตอน6เดือน ต้องช่วยพลิก ตอนนี้คลานแบบดึงตัว ไวมากครับ

บ้านนี้กระดึ๊บเป็นหนอนเลยค่ะ นอนเองได้แต่ต้องได้บ่นก่อน อิแม่แทบเป็นลม

ของบ้านนี้ยิงโย่ยิงหยกหัวทิ่มหัวตำแต่ก็ไปได้ทีละนิดค่ะ

บ้านนี้5เดือน คว่ำเป็นหงายไม่เป็น แม่แชร์วิธีให้ลูกนอนเองได้ไหมค่ะ

จ่ำหม่ำน่ารักมากคะ😊

จ่ำหม่ำจังเลยค่ะ

Super Mum

น่ารักจังค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️

❤️