9 ตอบกลับ

บ้านนี้อ้าโชว์เลยค่ะได้ลูกสาว แต่พอจะซาวน์ดูหน้าน้องนอนคว่ำปิดหน้าไม่ให้เห็นเลยค่ะ🤣

ดีใจแทนเลยค่ะแม่ 💗

บ้านนี้22wก็ยังไม่ทราบว่าน้องเพศอะไรค่ะ ทั้งหนีบทั้งนอนคว่ำ ซาวด์2รอบแล้วค่ะ

รอลุ้นไปพร้อมกันนะคะแม่ 💗

เหมือนกันค่ะน้องไม่ให้เห็นเลยน้องอายหมอบอกว่าน่าจะเป็น ผญ พอออกมา จิงเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านลุ้นต่อไปเลยค่ะ💗

บ้านนี้โชว์จู๋มาเลยแต่พอขอดูหน้าไม่ให้ดู เอามามือเอาแขนมาปิดหน้าไว้

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้ได้ผู้ชายบ้างนะคะ 💗

บ้านนี้7เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หนีบขาตลอดเลย

ใช่ค่ะ ออกมาตีก้นสักทีคะ🤣💗

บ้านนี้ได้ผช.จ้า โชว์จู๋กับไข่ให้เห็น3-4รออบเลย5555

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้ได้กัจู๋บ้าง☺️💗

บ้านนี้ชายค่ะอายุครรภ์ราวๆเท่ากัร

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้ได้จู๋บ้างคะ ☺️💗

TapFluencer

ลูกชายค่า โชว์จู๋แต่ไม่โชว์หน้าเลย

ขอให้สมหวังนะคะ

ผู้ชาย 100% ค้าบบบ

ยินดีด้วยนะคะแม่ สาธุขอให้ได้ผู้ชายบ้างนะคะบ้านนี้ ☺️💗