49 ตอบกลับ

ท้องแรก 24w แฝดหญิงค่ะ แต่น้องหนักตามเกณฑ์นะคะ 😊 กำหนดคลอด 17 พย

เริ่ดมากกกก

กำหนดคลอด 9 พ.ย. ค่ะ ได้หนุ่มน้อยมา 1 นายจากการทำเด็กหลอดแก้วฮะ

ว้าวยินดีด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อท้อง2คร่บ้านนี้เล็กมากจะเข้า5เดือนแล้วคร่

22สัปดาห์กำหนดคลอด30พ.ยท้อง2เหมือนกันแต่ท้องแฝดค่ะ

คลอดพฤศจิกายนเหมือนกันค่ะ แม่น้ำหนักขึ้นกี่โลแล้วค่ะ

ขึ้นมาแค่1โลเองค่ะ

ท้องแรกจ้า ได้ลูกชายย ดิ้นเก่งมากกก กำหนดคลอด19 พย.

คลอด21พย.เหมือนกันค่ะ​ ลูกสาว​ ดิ้นเก่งมาก​

พร้อมกันเลยค่ะ

ไม่เล็กจ้า กำลังสวยเลย บ้านนี้1พ.ย ลูกชายจ้า

วันเดียวกันเรยจร้า21พ.ย.ได้ลูกสาวเหมือนกันจร้า

ว้าว เริ่ดดด

17 พ.ย ค่ะ ท้อง2แล้ว ท้องเล็ก​เหมือน​กันค่ะ