6 ตอบกลับ

ตอน19wไม่ค่อยดิ้นค่ะ นานๆทีจะรู้สึกมีอะไรขยับในท้องนิดนึง ตอนนี้23wแล้วก็ไม่ดิ้นบ่อยค่ะ แค่รู้สึกถึงแรงกระตุกมากขึ้น อาจเป็นเพราะน้องตัวเล็กช่วง18-19wแม่เลยไม่ค่อยรู้สึกมั้งคะ

แม่หน้าท้องหนา จะไม่ค่อยรู้สึกว่าน้องดิ้นเท่าไหร่ค่ะ ส่วนเราหน้าท้องบาง สนุกเลยแม่ เตะ ถีบ แทบทั้งวัน ยิ่งเวลาเรานอนคือเวลาของเขาเลย เบบี้ บอย แรงเยอะมาก

19w3d ค่ะบ้านนี้ น้องตอดๆค่ะแต่ไม่ตอดบ่อย จะตอดช่วงหลังกินข้าวเสร็จหรือนอนหงายค่ะ แม่บ้านนี้หน้าท้องหนา😅

หน้าท้องหนาเหมือนกันคะบ้างที่วันนึงตอดแค่ช่วงเช้าบ้างทีก็เย็น

บ้านนี้ก็19+5 ดิ้นไม่บ่อยมาก จะบ่อยตอนกลางวัน ก่อนหน้านี้ กลางคืนบ่อยสงสัยลูกเปลี่ยนเวลานอน 🤣

บ้านนี้19+6 เเล้วเเต่วันละช่วงค่ะ บ้างที่ดิ้นบ่อยตอนเช้า กะช่วงเย็น เเล้วเเต่อาลม555

ดิ้นบ่อยค่ะและหิวบ่อยด้วย😆โดยเฉพาะเวลานอนตะแคง

แม่บ้านนี้ไม่ค่อยดิ้นเลยวันนี้ตั้งแต่เช้าดิ้นแต่ช่วงเช้าตอนนี้ยังไม่ดิ้นอีกเลย