48 ตอบกลับ

22 เมษายนค่ะตอนนี้ก็ 16 วีคกับอีก 3 วันท้องน้องคนที่ 3 ตอนนี้ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ🥺😔

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่รุ้สึกเลย

ทีมเมษาเหมือนกันค่ะ 2 เมษา น้องแข็งแรงมาก ดิ้นเก่งถีบเก่ง

ท้องสอง ผู้หญิง 16เมษาค่ะ 18weekแล้ว น้องยังไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ

16 เมษาเหมือนกันเลยค่ะ ลูกสาวน้องตอดเบาๆแล้วค่ะท้อง2

ทีมเมษาคะตอนนี้17วีค2วันแล้วดิ้นแรงตั้งแต่16วีคเลย

29 เมษาจ้า ยังไม่รู้เพศ หนีบไว้ตลอดจนหมอหัวเราะ😁

บ้านนี้7เมษาค่ะน้องผู้ชายแต่ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ ท้องยังไม่ออกเลยมีแต่คนทักว่าท้องเล็กกลัวลูกไม่แข็งแรงจังเลยค่ะ

17เมษาซาวพรุ่งนี้​ไม่รู้​จะเลื่อน​ทีมไหม

บ้านนี้รู้สึกแล้วแต่ยังไม่ดิ้นเต็ม​100

ดีใจด้วยนะคะจะได้เห็นเจ้าตัวน้อยแล้ว

5เมษาจ้า ผู้บ่าวน้อย รู้เพศตั้งแต่16Wค่ะ

ถ้านับไข่ตกไม่ตรง วันเวลาก็จะเลื่อนคะ

คะ หมอก็ได้แต่คาดการณ์ตามที่เราแจ้งแระคะ จะโทษหมอไม่ได้นะ