52 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องขึ้นมา 9 โลค่ะ ปัจจุบันน้อง 4 เดือน 4วัน ลงไป 12 โลละค่ะ

เราต้อง ปังค่ะ555

คุณแม่ยังสวย ลูก2แต่สวยสดใสมาก เราท้องแรก8เดือนโทรมสุดๆ

ขอบคุณค้าบสู้ๆนะ เราท้อง2แพ้ท้องตั้ง8เดือนแหนะ

คุณแม่สวยมากค่ะ อยากลง 20 โลบ้าง 555 รอลุ้นตอนน้องเกิดก่อน 🤗

รอลุ้นเลยค่ะ ว่าน้ำหนักจะลงก่อน หรือจะไม่ได้นอน ทั้งคืนก่อน5555

ตอนท้องแม่นน.ขึ้น13โลตอนนี้น้องได้16วันแม่นน.ลงไป10โลจ้า

ตอนแรกตกใจมากน้ำหนักลงเร็ว😅

บ้านนี้ขึ้นมา5กิโล คลอดแล้วลดไป 9 กิโล น้องอายุ 15 วัน

ชอบผิวแม่มากค่ะ​ บ้านนี้ผอมลงพร้อมคล้ำลงด้วย​ 😿

คลอด ก็ได้สวยแล้ว แม่สู้ๆค้าบ

บ้านนี้ ตอนน้องได้ 2 อาทิตย์ ลงไป 8 กิโลเลยค่ะ 😂

เราต้อง ปังจ้าแม่554

บ้านนี้อ้วนตั้งแต่ก่อนท้องละจ้าาา😅😅

สวยแบบอ้วนๆก็ได้ค่ะ5555

แม่บ้านนี้ก่อนท้อง47.1 ลดไปลดมา49แล้วค่ะ

อยากมีโมเม้นแบบแม่บ้าง แต่หยุดกินไม่ได้เลย🤣🤣

แนะนำวิธีลดหน่อยค้า คุณแม่สวยมากก🥰