52 ตอบกลับ

ลูกได้ 19 วัน ลดมาแล้ว 9กิโล เหลืออีก 9 กิโลที่ต้องลดให้ได้ ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป คุณแม่บ้านนี้ไม่รีบ ตั้งเป้าเอาไว้ 6 เดือนของการขจัดไขมันส่วนเกินค่ะ

VIP Member

เราขึ้นมา6โล หลังคลอด1เดือนนน.ปกติจนตอนนี้น้อง1ปี นน.คงที่43 ข้อดีที่นน.ขึ้นน้อยช่วงท้องคือหุ่นกับมาเพียวไวกว่า แต่นน.ลูกเรา3200

เริส สุดจ้าาแม่

แม่สวยมากค่ะ หลังคลอดอยากเป็นแบบแม่บ้านนี้ล้างตอนนี้ขึ้นมา 20โล 35 วีค อยากสอบถามแม่ว่าคุมกำเนิดไหมค่ะ

จุ้บๆ😘

บ้านนี้จาก50 ขึ้นมา 73 แล้วจ้า กำหนดคลอดมกรา คลอดแล้วอยากลงแบบนี้บ้าง คุณแม่ทำไงคะ บอกเคล็ดลับบ้างค่า

กินอาหารลดน้อยลงจ้า กินสลัดผักแทนข้าวบ้างในบางมื้อ เลี้ยงลูกอ่อนไม่เคยได้กินข้าวตรงเวลาเลยจ้าแม่55555

แม่มีเคล็ดลับอะไรถึงลดหรอคะบ้านนี้ตอนท้องขึ้นมา20โลตอนนี้น้องได้เดือนกว่าแล้วลงไป9โลเองค่ะ

ไม่มีเคล็ดอะไรเลยจ้า กินอาหารปกติ แต่ลดปริมาณลงจ้า กินสลัดแทนข้าวบ้างในบางมื้อจ้า อยากไปฟิตเนตเหมือนกันจ้า แต่ไม่มีเวลาเลย

ที่ว่าลด20โล ก่อนนั้นเท่าไหร่ ต้องกล้าบอกด้วย ไม่ใช่มาอวดน้ำหนักลดเยอะเพื่อ❓❓❓ ไม่เห็นผอมเลย

ใช่ค่ะไม่เห็นผอมเลย ลูก2ได้เท่านี้ก็บุญ โขแล้วค่ะ😌

บ้านนี้แม่ขึ้น24.2 ตอนนี้น้อง2เดือน21วันแม่เหลือ56.6kgเหลือค้างอีก7.6kg จะเอาลงไงหนอ

เอามันออกไปให้ได้ค่ะแม่ แขกไม่ได้รับเชิญ5555

โหลูก2สวยขนาดนี้อีนี่ลูกคนแรกโทรมนึกว่าศพจะมีวาสนาสวยแบบนี้มั้ยน้อ😂😂

มีสิจ้ะ ห้ามโทรม มีลูกแล้วต้องเริสจ้ะแม่5555

หุ่นแม่คือดีอ่ะค่ะ ลงเยอะจัง ลงเร็วด้วย มีเคล็ดลับอะไรแนะนำหน่อยค่ะ

ไม่มีเคล็ดอะไรเลยจ้า กินอาหารปกติ แต่ลดน้อยลงกืนแค่พออิ่มจ้า แล้วก้กินสลัดเสริมกินแทนข้าวบางมื้อจ้าแม่

บ้านนี้ตอนท้องแรกลง16กิโลจ้า ตอนใกล้คลอด60 คลอดได้1สัปดาร์ เหลือ44จ้า

เริสมากกก สุดจ้า