6 ตอบกลับ

สู้ไปนะคะ อย่าเครียดค่ะเเม่ทุกอย่างต้องผ่านไปได้ด้วยดี✌️

แม่ก็ยังไงว่าความดันแม่สูงได้ยังไง แม่ไม่ค่อยเคลียดเลยค่ะ อีกอย่าโปรตีนรั่วออกมาจากไหน วันนี้หน้าจะรู้ผลฉี่ที่เก็บไป24ชั่วโมงจะได้รู้ว่าจะไปต่อย่างไร แต่เปอร์เซ็นต์ผ่าสูงค่ะเพราะความดันแม่หน้าเป็นห่วง

บ้านนี้พบไข่ขาวในฉี่ วันจันทร์นี้หมอนัดตรวจอีก

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

วันนี้สายๆก็ได้รู้ว่าจะไปต่อยังไง แม่รอฟังผลฉี่ที่เก็บไป24ชั่วโมง ความดันยังขึ้นลงแต่ส่วนมากก็สูงค่ะ 145 158 161 180

สู้ๆน่ะค่ะแม่✌️

สู้ๆนะคะคุณแม่

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่