17 ตอบกลับ

ท้อง3เหมือนกันคะ32wเท่ากันท้องใหญ่เหมือนกันเลยคะเดินแบกท้องกันเลยทีเดียว/แม่ตัวเล็กคะ

ท้องที่3 เหมือนกันค่ะ 5เดือน แต่ท้องแม่ใหญ่กว่านี้เยอะเลย หรือเป็นเพราะแม่อ้วน😂

หญิงรึชายคะ นี่ก็ท้อง3เหมือนกันหมอบอกผู้ชาย ชายสามคนเลยบ้านนี้😂

ท้องสวยจังค่ะ ไม่แตกเลย บ้านนี้ท้องสาม แตกยับตั้งแต่ท้องแรกค่ะ

ท้องสามเหมือนกันค่ะ 38+4 ค่ะได้ผู้สมใจ กำหนด 6กุมภา ค่ะ

ช. รึ ญ. ค่ะ ดูท้องคุณแม่ไม่แตกเลย ใช้ครีมอะไรค่ะ

ท้อง3เหมือนกันจร้าแต่เพิ่ง4เดือนครึ่งจร้า

ท้องที่3เหมือนกันค่ะ 31+5วีค อึดอัดมากค่ะ🤣

ท้อง3เหมือน​กัน​ค่ะ​ กำหนด​17มีนาค่ะ

ท้อง4ค่ะ 36+4 อยากแตกแล้ว อึดอัดมาก 😂