37 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมตอนรู้เพศน้อง รู้เพศน้องตอน6เดือนก็เริ่มเตรียมเลย ตอนนี้8เดือนกว่าแล้ว ยังเตรียมไม่ครบเลย55

บ้านนี้ใจแม่อยากเตรียมเเล้วค่ะแต่สามีบ่นบอกเด่วจะฟ้องแม่555 เพราะแม่ไม่ให้เตรียมไว้เลยค่ะ 😂😂😂

ต้องเตรียมคะเดะเวลาไกล้คลอดจะลำบาก 😄😄

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่ 6 เดือนแล้วค่ะ ครบแล้วค่ะแต่ยังไม่ซักเลยค่ะ 8 เดือนกว่าแล้วค่ะ😁😁

VIP Member

7ซื้อรอบแรก 8เดือนซื้อรอบสองของที่ลืมซื้อ แบ้วก็ซัก 9เดือนจัดเตรียมคลอด

บ้านนี้ตอน16วีคค่ะ รู้เพศแล้วจัดเลยตอนนี้8เดือนยังไม่ครบเลยยยยค่ะ

บ้านนี้ก็จะเจ็ดเดือนค่ะแต่เตรียมครบหมดแล้วเหลือแค่รอซัก

บ้านนี้ยังไม่เตรียมเรยค่ะ....ไม่รู้ว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง😅

อีกเดือนเดียวจะคลอด พึ่งจะไปซื้อมาเมื่อต้นอาทิตนี้เอง

บ้านนี้สามีไม่เข้าใจแม่เรยคะ ไกล้คลอดค่อยชื้อทีเดียวคะ

บ้่นนี้สามีจัดการเองคะ555

บ้านนี้รอ​ซาวดูเพศพฤภาคมครั้งสุดท้ายค่อยเตรียมค่ะ​