19 ตอบกลับ

30+1wk ยังขับมอไซค์มาทำงานอยู่เลยค่ะ ทำไงได้ทำงานไม่ตรงกะพ่อเลย 😃

บ้านนี้32wก็ยังขับอยู่ /เดินทางไกล250-300กม.เฉลี่ยสัปดาห์ละครั้งอยู่

32วีคยังขับไปต่างจังหวัดเองอยู่เลยค่ะ แม่เลี้ยงเดียว☺️

เก่งจังเลยค่ะ

บ้านนี้ขับตั้งแต่ไม่ท้องจนตอนนี้ 8 เดือนแล้วค่ะ🤣🤣

บ้านนี้ 30+5 ยังขับไปต่างจังหวัดคนเดียวอยู่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 33+5 แล้วค่ะ ยังขับรถไปทำงานเองทุกวัน 😁😁😁

บ้านนี้ท้องแรกขับรถไปทำงานยันคลอด 39 week ค่ะ

บ้านนี้32+1 ขับรถไปมาทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้ขับจนคลอดเลยค่ะ

ยืนยันเลยค่ะ ยังไหวอยู่ค่ะ😂