14 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอเมื่อวานตรวจปากมดลูก หมอบอกเปิด2เซน จนตอนนี้ก็ยังไม่มีอาการเจ็บถี่ร่วม ยังเปิด2เซนเหมือนเดิมค่ะ😅😅

เหมือนกันค่ะ เมื่อ4วันก่อนเปิด2ซม. มีมูกเลือด แต่ไม่เจ็บท้อง ตอนนี้กลับบ้าน ไม่คลอดค่ะ 38+6

38+5สัปดาห์ ปวดท้องเหมือนปวดอึ มีท้องแข็งร่วมด้วย ปวดๆหายๆ แต่ยังไม่มีมูก ไม่มีน้ำเดิน เป็นอาการคลอดไหมค่ะ

ถ้าปวดถี่ๆ ลองไปตรวจดูค่ะแม่

บ้านนี้38+5แล้วยังเงียบกริ้บ วันนี้โดนกระตุ้นปากมดลูกมาก็ไม่มีอาการใดๆอยากแตกแย่แล้ว😃🥰

บ้านนี้38+4ยังเงียบอยู่เลยจ้า มีเจ็บน่วงท้องน้อยเหมือนประจำเดือนเลยจ้ากำหนด24ธันวาจ้า

บ้านนี้39+4แล้วค่ะ​ ยังไม่คลอดเลย😂กระตุ้น2รอบแล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

บ้านนี้ 39+5 เเล้ว ยังเงียบอยู่ค่ะ มีปั้นเเข็ง นาน เเต่ไม่ถี่

38สัปดาห์3วันค่ะ กำหนดคลอด 25 ธ.ค ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ38+6ยังไม่เจ็บอะไรเลย

38+4 ปวดหลังมากตอนนี้อยากไปตกแร้ว

เงียบมากค่ะแม่ อยากแตกแล้วว😂