31 ตอบกลับ

ทรมานมากค่ะ ปวดมากๆ ตื่นเช้ามาทำอะไรไม่ได้สักพักนึงเลย ชาปวดตามนิ้วตามข้อหมดเลย

ทุกวันนี่ตื่นเช้ามายังเป็น ทรมานมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ. ชอบเป็นช่วงเช้า. บ้างครั้งเป็นทั้งวัน. ทรมานมากค่ะ

เป็นคนอายุครรภ์​6+2ชานิ้วมือทั้ง2ข้างเลนค่ะนึกว่าเป้นคนเดียว

ชาอยุ่ค่าใกบ้คลอดแล้วเป้นตลอดตอนนอนเป็นขี่มอไซค์จับโทรสับ

เป็นเหมือนกันค่ะ คุนหมอบอกว่าคลอดแล้วจะหายไปเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นคะ ยิ่งตอนกลางคืนคือกำมือไม่ได้เลยคะ

บ้านนี้ชาปลายนิ้วมือค่ะ กำมือ ก้อไม่ค่อยได้ค่ะ

เปนค่ะมากด้วยกลางคืนจะปวดด้วยจนนอนไม่หลับเลย

เราก็เป็นจ้า ชอบเป็นช่วงเย็นตื่นเช้ามาหานเอง

บ้านนี้เริ่มชาตั้งแต่สี่เดือนทรมานมากค่ะ