แม่ท้องเลือดออก

แม่ท้องได้ 12 w 3 d ยังมีเลือดออก เต็มกระดาษทิชชู ก่อนหน้านี้ไม่ได้ทำงานหนัก ยกของ หรือใดๆ ทั้งสิ้น ไปหาหมอทันทีซาวด์แล้วเห็นหมอแจ้งเด็กยังอยู่และเติบโตตามอายุครรภ์ ทั้ง 2 (ครรภ์แฝด) ไม่ได้รับยาอะไรเช็คปากมดลูกยังปิด ตอนนี้แม่ท้องต้องนอนนิ่งๆอย่างเดียว 48 ชั่วโมง จนปวดหัว อยู่ที่ที่บ้าน แม่ท้องท่านไหนเคยเป็นแบบนี้และลูกคลอดปกติบ้างค่ะตอนนี้แม่นอยพอสมควร อยากแชร์ประสบการณ์ หรือกำลังใจอย่างยิ่ง#ขอคำแนะนำค่ะ

24 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ช่วยเบลอภาพด้วยค่ะ

ขอให้ปลอดภัยนะคะ

เบลอภาพด้วยคะ

.

Post reply image